| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 100MHz-10GHz |
| การควบคุมระดับ | TTL |
| ความถี่ในการทำงาน (GHZ) | 40-70 |
| แทรกการสูญเสีย (db) | -4.5 |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ช่วงความถี่ (มม.) | 0.5MHz-3GHz |
| วงดนตรี | มาตรฐาน 3dB |
| ฟังก์ชั่นการตอบสนอง | 0.05dB |
| ความถี่ในการทำงาน (GHZ) | 20.0-30.0 (-1db) |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ความถี่ในการทำงาน (GHZ) | 20.0-30.0 (-1db) |
| แทรกการสูญเสีย (db) | -2.5 |
| ความถี่ป้ายหยุด (GHz) | 10m, ≥30db 1,000m, ≥80db |