| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Cân nặng | khoảng 4kg |
| loại weilding | Ma sát khuấy Weilding |
| Màu sắc | Nhôm |
| Loại làm mát | Làm mát nước |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Tần suất làm việc (GHz) | 20.0-30.0 (-1db) |
| Chèn mất (db) | -2,5 |
| Tần số dừng (GHz) | 10m, ≥30db 1000m, ≥80dB |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Phạm vi tần số | 1445, ≥40dB |
| Band Pass | khoảng 3db |
| Tần suất làm việc (GHz) | 0,81-0,96 (-1db) |
| Chèn mất (db) | -1.5 |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| dải tần (mm) | 0,5 MHz-3GHz |
| Band Pass | Tiêu chuẩn 3DB |
| chức năng phản hồi | 0,05db |
| Tần suất làm việc (GHz) | 20.0-30.0 (-1db) |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Phạm vi tần số | 700 MHz-2,5GHz |
| Band Pass | Tiêu chuẩn 3DB |
| Tần suất làm việc (GHz) | 20.0-30.0 (-1db) |
| Chèn mất (db) | -2,5 |