| Tỉ trọng | 1.2g/cm3 ~ 1.6g/cm3 |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Vật liệu | PVC |
| Tên sản phẩm | phòng tắm mat tinh thể pvc hợp chất |
| Chức năng | Đống giày, thảm phòng tắm, mưa |
| Dung tích | 400 kg/h |
|---|---|
| Vật liệu | PVC |
| Tình trạng | Mới |
| Thiết kế vít | Độc thân/Double |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư có sẵn cho máy móc dịch vụ ở nước ngoài, hỗ trợ trực tuyến |
| Tỉ trọng | 1.2g/cm3 ~ 1.6g/cm3 |
|---|---|
| Kiểu | Trinh nữ |
| Vật liệu | PVC |
| Tình trạng | Mới |
| Thiết kế vít | Độc thân/Double |
| Density | 1.2g/cm3~1.6g/cm3 |
|---|---|
| Type | Virgin |
| Material | PVC |
| Condition | New |
| Screw design | Single/Double |