| Mô hình thiết bị | Loạt |
|---|---|
| Cung cấp điện | ba pha / 380V / 50Hz |
| Sức mạnh định mức | Công suất đầu ra có thể điều chỉnh |
| Tính năng | Tiết kiệm năng lượng |
| Cấu trúc lớp lót cơ thể lò | hàn bằng tấm thép và thép mặt hàng |
| Cung cấp điện | ba pha / 380V / 50Hz |
|---|---|
| Sức mạnh định mức | Công suất đầu ra có thể điều chỉnh |
| Tính năng | Tiết kiệm năng lượng |
| Cấu trúc lớp lót cơ thể lò | hàn bằng tấm thép và thép mặt hàng |
| Cấu trúc bogie | tải trọng mạnh chống lại |
| Mô hình thiết bị | Sê -ri RT3 |
|---|---|
| Cung cấp điện | ba pha / 380V / 50Hz |
| Sức mạnh định mức | Công suất đầu ra có thể điều chỉnh |
| Tính năng | Tiết kiệm năng lượng |
| Cấu trúc lớp lót cơ thể lò | hàn bằng tấm thép và thép mặt hàng |
| Cấu trúc lớp lót cơ thể lò | hàn bằng tấm thép và thép mặt hàng |
|---|---|
| Tính năng | Tiết kiệm năng lượng |
| Cung cấp điện | ba pha / 380V / 50Hz |
| Sức mạnh định mức | Công suất đầu ra có thể điều chỉnh |
| Mô hình thiết bị | Loạt |
| Mô hình thiết bị | Loạt |
|---|---|
| Cung cấp điện | ba pha / 380V / 50Hz |
| Sức mạnh định mức | Công suất đầu ra có thể điều chỉnh |
| Tính năng | Tiết kiệm năng lượng |
| Cấu trúc lớp lót cơ thể lò | hàn bằng tấm thép và thép mặt hàng |
| Cấu trúc lớp lót cơ thể lò | hàn bằng tấm thép và thép mặt hàng |
|---|---|
| Cung cấp điện | ba pha / 380V / 50Hz |
| Sức mạnh định mức | Công suất đầu ra có thể điều chỉnh |
| Tính năng | Tiết kiệm năng lượng |
| Cấu trúc bogie | tải trọng mạnh chống lại |
| Mô hình thiết bị | Sê -ri RT3 |
|---|---|
| Cung cấp điện | ba pha / 380V / 50Hz |
| Sức mạnh định mức | Công suất đầu ra có thể điều chỉnh |
| Tính năng | Tiết kiệm năng lượng |
| Cấu trúc lớp lót cơ thể lò | hàn bằng tấm thép và thép mặt hàng |
| Tính năng | Tiết kiệm năng lượng |
|---|---|
| Cung cấp điện | ba pha / 380V / 50Hz |
| Sức mạnh định mức | Công suất đầu ra có thể điều chỉnh |
| Cấu trúc lớp lót cơ thể lò | hàn bằng tấm thép và thép mặt hàng |
| Cấu trúc bogie | tải trọng mạnh chống lại |
| Sức mạnh định mức | 90kw |
|---|---|
| Nhiệt độ định mức | 950℃ |
| Kích thước bên trong lò | 1800*900*600mm |
| Tải tối đa một lần | 2,5 tấn |
| Kích thước | 3400*1830*2400mm |
| Sức mạnh định mức | 120kw |
|---|---|
| Nhiệt độ định mức | 950℃ |
| Kích thước bên trong lò | 2000*1000*600 |
| Tải tối đa một lần | 3,5 tấn |
| Kích thước | 3800*1830*3510mm |