| Mẫu số | M0-020080-D2 |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Hàng hóa hạng nặng được tùy biến |
| Dung tích | 2000kg |
| Nâng đột quỵ | 800mm |
| Chiều cao gần | 200mm |
| Mẫu số | M5, 5-120040-D2 |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Phá vỡ cơ học hạng nặng và thang máy thủy lực |
| Dung tích | 12000kg |
| Nâng đột quỵ | 400mm |
| Chiều cao gần | 1000mm |
| Độ phân giải pixel | 10mm |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | SMD3535 |
| Độ sáng | 1200 CD/m2 |
| Tốc độ làm mới | 7680Hz |
| Xếp hạng IP | IP43 |
| Độ phân giải pixel | 10mm |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | SMD3535 |
| Độ sáng | 8000 nits |
| Tốc độ làm mới | 7680Hz |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Độ phân giải pixel | 1,25mm |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | Cob |
| Độ sáng | 800 CD/m2 |
| Tốc độ làm mới | 3840hz |
| Xếp hạng IP | IP40 |
| Độ phân giải pixel | 5mm |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | SMD2727 |
| Độ sáng | 6000 nits |
| Tốc độ làm mới | 1920hz |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Độ phân giải pixel | 4mm |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | SMD2727 |
| Độ sáng | 800 CD/m2 |
| Tốc độ làm mới | 7680Hz |
| Xếp hạng IP | IP43 |
| Độ phân giải pixel | 4mm |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | SMD2727 |
| Độ sáng | 1200 CD/m2 |
| Tốc độ làm mới | 7680Hz |
| Xếp hạng IP | IP43 |
| Độ phân giải pixel | 1,25mm |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | Cob |
| Độ sáng | 8000 nits |
| Tốc độ làm mới | 7680Hz |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Độ phân giải pixel | 3,91mm |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | SMD2727 |
| Độ sáng | 1000 Cd/m2 |
| Tốc độ làm mới | 7680Hz |
| Xếp hạng IP | IP40 |