| Tên | 3T/H Wood Chip Burning DZL Sê -ri Biomass Boiler Fired |
|---|---|
| Áp lực | 1,25/1 |
| Hiệu quả | 82% |
| Chứng nhận | ISO CE |
| Tình trạng | Mới |
| Tên | DZL4 4T/H WOOK CHIP BURNING DZL SERIES BIOMASS SOTE |
|---|---|
| Phong cách | Lịch sử |
| Hiệu quả | 82% |
| Kiểu | tuần hoàn tự nhiên |
| Tình trạng | Mới |
| Tên sản phẩm | 10t/h thương mại DZL Sê -ri Biomass Biomass Fired |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO CE |
| Hiệu quả nhiệt | 82% |
| Cách sử dụng | Công nghiệp, nhà máy điện, cho bệnh viện, công nghiệp/nhà máy điện |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư có sẵn cho máy móc dịch vụ ở nước ngoài |
| Tên | 4.2MW 115 ℃ DZL Series Propane Biomass đã bắn nước nóng |
|---|---|
| Đường kính nước | 150mm |
| Đường kính van an toàn | 2*50mm |
| Trả lại đường kính nước | 150mm |
| Kích thước | 7,29*3.19*3,7m |
| Tên | DZL4 4T/H WOOK CHIP BURNING DZL SERIES BIOMASS SOTE |
|---|---|
| Phong cách | Lịch sử |
| Hiệu quả | 82% |
| Kiểu | tuần hoàn tự nhiên |
| Tình trạng | Mới |
| Tên | 3T/H Wood Chip Burning DZL Sê -ri Biomass Boiler Fired |
|---|---|
| Áp lực | 1,25/1 |
| Hiệu quả | 82% |
| Chứng nhận | ISO CE |
| Tình trạng | Mới |
| Tên | 6t/h Điều kiện mới DZL Series Biomass Biloder Fired |
|---|---|
| Phong cách | Lịch sử |
| Hiệu quả nồi hơi | 82% |
| nhiệt độ hơi nước | 193/204 |
| Nhiệt độ nước cấp | 20℃ |
| Tên sản phẩm | 8t/h gạo trấu bắn DZL Sê |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO CE |
| Hiệu quả nhiệt | 82% |
| nhiệt độ hơi nước | 193/204 |
| Nhiệt độ nước cấp | 20℃ |
| Tên nồi hơi | Sê -ri Sửa chữa và Bảo trì Hoàn hảo Biomass Boiler |
|---|---|
| Nhiên liệu | Sinh khối, rơm, gỗ, than |
| Kết cấu | ống lửa |
| Kích thước (L*W*H) | Phụ thuộc |
| Hiệu quả làm việc được đánh giá | 92,4%--94,5% |
| Tên | 7MW 1,25MPa DZL Dòng hiệu quả 83% Biomass Firt Water |
|---|---|
| Đường kính nước | 200mm |
| Đường kính van an toàn | 2*50/80mm |
| Trả lại đường kính nước | 200mm |
| Kích thước | 8,5*3,4*3,7m |