| สนามพิกเซล | 5.95 มม. |
|---|---|
| ประเภทแผง | SMD3535 |
| ความสว่าง | 1500 cd/m2 |
| อัตราการรีเฟรช | 7680เฮิร์ต |
| ระดับ IP | IP43 |
| สนามพิกเซล | 1.667 มม. |
|---|---|
| ประเภทแผง | ไอเอ็ม |
| ความสว่าง | 800 ซีดี/ตรม |
| อัตราการรีเฟรช | 1920Hz |
| ระดับ IP | IP40 |
| สนามพิกเซล | 2.5มม |
|---|---|
| ประเภทแผง | เอสเอ็มดี2121 |
| ความสว่าง | 7000 nits |
| อัตราการรีเฟรช | 7680เฮิร์ต |
| ระดับ IP | IP66 |
| สนามพิกเซล | 2มม |
|---|---|
| ประเภทแผง | SMD1515 |
| ความสว่าง | 6000 นิต |
| อัตราการรีเฟรช | 1920Hz |
| ระดับ IP | IP65 |
| สนามพิกเซล | 8 มม. |
|---|---|
| ประเภทแผง | SMD3535 |
| ความสว่าง | 8000 นิต |
| อัตราการรีเฟรช | 1920Hz |
| ระดับ IP | IP65 |
| สนามพิกเซล | 4มม |
|---|---|
| ประเภทแผง | SMD2727 |
| ความสว่าง | 1500 cd/m2 |
| อัตราการรีเฟรช | 7680เฮิร์ต |
| ระดับ IP | IP40 |
| สนามพิกเซล | 4.81 มม. |
|---|---|
| ประเภทแผง | SMD2727 |
| ความสว่าง | 8000 นิต |
| อัตราการรีเฟรช | 1920Hz |
| ระดับ IP | IP66 |
| สนามพิกเซล | 2มม |
|---|---|
| ประเภทแผง | SMD1515 |
| ความสว่าง | 1200 cd/m2 |
| อัตราการรีเฟรช | 7680เฮิร์ต |
| ระดับ IP | IP43 |
| สนามพิกเซล | 2มม |
|---|---|
| ประเภทแผง | SMD1515 |
| ความสว่าง | 1500 cd/m2 |
| อัตราการรีเฟรช | 1920Hz |
| ระดับ IP | IP40 |
| สนามพิกเซล | 10มม |
|---|---|
| ประเภทแผง | SMD3535 |
| ความสว่าง | 6000 นิต |
| อัตราการรีเฟรช | 7680เฮิร์ต |
| ระดับ IP | IP66 |