| Feature | Insulating |
|---|---|
| Transport Package | Wooden Package |
| Specification | CE |
| Trademark | Marco |
| Origin | Ningb, China |
| Model NO. | e. g.: M4-60130-D2 |
|---|---|
| Feature | Insulating |
| Transport Package | Wooden Pallet |
| Specification | CE |
| Trademark | Marco |
| Model NO. | e. g.: M0-010055-D1# |
|---|---|
| Feature | Insulating |
| Transport Package | Wooden Pallet |
| Specification | CE |
| Trademark | Marco |
| Feature | Insulating |
|---|---|
| Transport Package | Wooden Package |
| Specification | CE |
| Trademark | Marco |
| Origin | Ningbo, China |
| Hàng hiệu | 123 |
|---|---|
| Số mô hình | 123 |
| Tài liệu | Sổ tay sản phẩm PDF |
| Model NO. | M5-045450-D2/3H |
|---|---|
| Product Name | 4.5ton High Hydraulic Scissor Lift Table |
| Capacity | 4500kg |
| Lift Stroke | 4500mm |
| Close Height | 1500mm |
| Model NO. | M1-010125-D2 |
|---|---|
| Transport Package | Wooden Pallet |
| Specification | CE |
| Trademark | Marco |
| Origin | Ningbo, China |
| Model NO. | M2-015100-D2B |
|---|---|
| Product Name | Heavy Duty Stationary Hydraulic Scissor Lift Table |
| Capacity | 1500kg |
| Lift Stroke | 1000mm |
| Closed Height | 230mm |
| Mẫu số | M3, 5 030160-D2/2H |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Marco Tùy chỉnh Bàn nâng máy kéo thủy lực |
| Dung tích | 3000kg |
| Nâng đột quỵ | 1600mm |
| Chiều cao gần | 600mm |
| Model NO. | e. g.: M3.5-040130-D2K |
|---|---|
| Feature | Insulating |
| Transport Package | Wooden Pallet |
| Specification | CE |
| Trademark | Marco |