| Độ phân giải pixel | 2 mm |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | SMD1515 |
| Độ sáng | 1200 CD/m2 |
| Tốc độ làm mới | 7680Hz |
| Xếp hạng IP | IP43 |
| Độ phân giải pixel | 4mm |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | SMD2727 |
| Độ sáng | 1000 Cd/m2 |
| Tốc độ làm mới | 7680Hz |
| Xếp hạng IP | IP40 |
| Độ phân giải pixel | 1.667mm |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | IMD |
| Độ sáng | 1000 Cd/m2 |
| Tốc độ làm mới | 3840hz |
| Xếp hạng IP | IP40 |
| Độ phân giải pixel | 2 mm |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | SMD1515 |
| Độ sáng | 8000 nits |
| Tốc độ làm mới | 7680Hz |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Độ phân giải pixel | 7,62mm |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | SMD3535 |
| Độ sáng | 6500 nit |
| Tốc độ làm mới | 3840hz |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Độ phân giải pixel | 1.923mm |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | SMD1515 |
| Độ sáng | 1000 Cd/m2 |
| Tốc độ làm mới | 3840hz |
| Xếp hạng IP | IP43 |
| Độ phân giải pixel | 1,8mm |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | SMD2121 |
| Độ sáng | 1500 cd/m2 |
| Tốc độ làm mới | 3840hz |
| Xếp hạng IP | IP40 |
| Độ phân giải pixel | 1,5mm |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | Cob |
| Độ sáng | 800 CD/m2 |
| Tốc độ làm mới | 3840hz |
| Xếp hạng IP | IP43 |
| Độ phân giải pixel | 1.667mm |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | IMD |
| Độ sáng | 800 CD/m2 |
| Tốc độ làm mới | 1920hz |
| Xếp hạng IP | IP40 |
| Độ phân giải pixel | 1,25mm |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | Cob |
| Độ sáng | 1500 cd/m2 |
| Tốc độ làm mới | 7680Hz |
| Xếp hạng IP | IP43 |