| Độ phân giải pixel | 5,95mm |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | SMD3535 |
| Độ sáng | 1000 Cd/m2 |
| Tốc độ làm mới | 7680Hz |
| Xếp hạng IP | IP43 |
| Độ phân giải pixel | 3 mm |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | SMD2121 |
| Độ sáng | 800 CD/m2 |
| Tốc độ làm mới | 7680Hz |
| Xếp hạng IP | IP43 |
| Độ phân giải pixel | 6mm |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | SMD3535 |
| Độ sáng | 1500 cd/m2 |
| Tốc độ làm mới | 3840hz |
| Xếp hạng IP | IP40 |
| Độ phân giải pixel | 4mm |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | SMD2727 |
| Độ sáng | 8000 nits |
| Tốc độ làm mới | 7680Hz |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Độ phân giải pixel | 3,91mm |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | SMD2727 |
| Độ sáng | 1200 CD/m2 |
| Tốc độ làm mới | 7680Hz |
| Xếp hạng IP | IP40 |
| Độ phân giải pixel | 1,8mm |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | SMD2121 |
| Độ sáng | 7000 nits |
| Tốc độ làm mới | 3840hz |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Độ phân giải pixel | 2 mm |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | SMD1515 |
| Độ sáng | 1000 Cd/m2 |
| Tốc độ làm mới | 3840hz |
| Xếp hạng IP | IP43 |
| Độ phân giải pixel | 10mm |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | SMD3535 |
| Độ sáng | 6500 nit |
| Tốc độ làm mới | 7680Hz |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Độ phân giải pixel | 1,8mm |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | SMD2121 |
| Độ sáng | 800 CD/m2 |
| Tốc độ làm mới | 7680Hz |
| Xếp hạng IP | IP43 |
| Độ phân giải pixel | 10mm |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | SMD3535 |
| Độ sáng | 1000 Cd/m2 |
| Tốc độ làm mới | 7680Hz |
| Xếp hạng IP | IP40 |